PARP-RIDER CENTRE
ยินดีต้อนรับสู่ ห้องเรียน parp-rider จ้า

สำหรับ ปี 2553 นี้
พวกเราก็ขอ ให้ทุกท่านมีความสุขไปตลอดปี คิดสิ่งใดสมปรารถนา
ทางเว็บไซต์ ก็จะพยายามหาความรู้ ดีๆ มาฝากอยู่เสมอๆนะคะ
สำหรับตอนนี้เราก็เปลี่ยนธีมใหม่ ไฉไลกว่าเดิมแล้วขอเชิญติชมได้เลยนะคะ
รับสมัครทีมงาน
http://parp-rider.nsguru.com/posting.forum

DR_Pick/ผู้อำนวยการปาร์ปไรเดอร์

PARP-RIDER CENTRE

ศุนย์รวมความรู้ ข่าวสารการศึกษา สำหรับทุกเพศทุกวัย
 
บ้านบ้าน  PortalPortal  CalendarCalendar  GalleryGallery  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  
Latest topics
Navigation
 Portal
 Index
 รายชื่อสมาชิก
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)
 ช่วยเหลือ
 ค้นหา
Forum
Affiliates
free forum

Poll
คุณพอใจกับธีมใหม่ไหม?
1.พอใจ
37%
 37% [ 255 ]
2.เฉยๆ
25%
 25% [ 174 ]
3.ไม่พอใจ
37%
 37% [ 255 ]
คะแนนทั้งหมด : 684
clock

 หัวข้อ  ตอบ  ผู้ตั้ง  อ่าน  ตอบล่าสุด 
ไม่มีข้อความใหม่ 
[ ไปที่หน้าไปที่หน้า: 1, 2, 3, 4]
89DR_Pick3985on Thu Jan 07, 2010 9:58 am
ZoWie ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 2mawin0074759on Wed Feb 23, 2011 9:20 am
???? ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 0swclub766on Sun Jul 25, 2010 2:36 pm
swclub ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 0Dark703on Sat Jun 05, 2010 11:43 am
Dark ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 15LagooNz3362on Thu Apr 01, 2010 11:20 pm
LagooNz ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 3DR_Pick733on Mon Jan 18, 2010 8:20 pm
ภารโรงโรคจิต ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 0balleate535on Mon Jan 04, 2010 3:16 pm
balleate ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 4OBEY1656on Sun Jan 03, 2010 5:31 pm
DR_Pick ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 2DR_Pick683on Sat Dec 05, 2009 6:40 pm
DR_Pick ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 5OBEY1344on Fri Nov 20, 2009 11:37 pm
OBEY ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 4OBEY755on Tue Nov 17, 2009 9:55 pm
ภารโรงโรคจิต ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 
[ ไปที่หน้าไปที่หน้า: 1, 2, 3, 4]
76OBEY4735on Thu Nov 12, 2009 9:11 pm
OBEY ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 8OBEY642on Mon Nov 09, 2009 8:40 pm
DR_Pick ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 4OBEY650on Fri Oct 09, 2009 2:11 am
DR_Pick ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 9I-Thanapair1411on Thu Oct 08, 2009 8:59 pm
ภารโรงโรคจิต ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 6mawin0072779on Sun Oct 04, 2009 3:16 pm
Kidz ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 21H_u_P1560on Thu Oct 01, 2009 8:17 am
ZoWie ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 5ZoWie1191on Tue Sep 22, 2009 6:18 pm
DR_Pick ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 2ZoWie1386on Sat Sep 12, 2009 4:53 pm
DR_Pick ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 12DR_Pick709on Sat Sep 12, 2009 4:43 pm
DR_Pick ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 3ZoWie537on Thu Sep 10, 2009 6:18 pm
EarthZhaoyun ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 0ZoWie826on Mon Sep 07, 2009 9:40 pm
ZoWie ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 2ZoWie567on Mon Sep 07, 2009 9:24 pm
ภารโรงโรคจิต ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 2ZoWie575on Sun Sep 06, 2009 9:03 pm
ภารโรงโรคจิต ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 1OooAiwooO515on Fri Sep 04, 2009 12:48 pm
หลวงวิศวชิตนิรัติศัย ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่
[ แบบสำรวจ ]

มหาลัยในฝัน

 
23OBEY1366on Thu Sep 03, 2009 7:10 pm
OBEY ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 
[ ไปที่หน้าไปที่หน้า: 1, 2]
31I-Thanapair2054on Wed Sep 02, 2009 9:48 pm
hoshimin ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 12I-Thanapair689on Wed Sep 02, 2009 7:20 pm
ท่านผู้นำ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 3OooAiwooO529on Tue Sep 01, 2009 6:23 pm
ด.ช.เฉลิมชัย ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 0OooAiwooO510on Tue Sep 01, 2009 9:46 am
OooAiwooO ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 0OooAiwooO498on Mon Aug 31, 2009 11:16 am
OooAiwooO ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 8I-Thanapair566on Sun Aug 30, 2009 9:44 pm
หลวงวิศวชิตนิรัติศัย ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 1I-Thanapair529on Sun Aug 30, 2009 8:37 am
I-Thanapair ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 20DR_Pick1058on Sat Aug 29, 2009 11:45 pm
DR_Pick ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ 1ด.ช.เฉลิมชัย1090on Thu Aug 27, 2009 6:13 pm
OBEY ดูข้อความล่าสุด
 ขึ้นไปข้างบน 
ผู้ที่กำลังอ่าน forum นี้: (ไม่มี)
Moderator:ผู้ช่วยผู้อำนวยการ
Permissions in this forum:คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
-
ไปที่:  
มีข้อความใหม่ มีข้อความใหม่
มีข้อความใหม่ที่เป็น [ Popular ] มีข้อความใหม่ที่เป็น [ Popular ]
มีข้อความใหม่ที่ถูก [ Locked ] มีข้อความใหม่ที่ถูก [ Locked ]
ไม่มีข้อความใหม่ ไม่มีข้อความใหม่
ไม่มีข้อความใหม่ที่เป็น [ Popular ] ไม่มีข้อความใหม่ที่เป็น [ Popular ]
ไม่มีข้อความใหม่ที่ถูก [ Locked ] ไม่มีข้อความใหม่ที่ถูก [ Locked ]
ประกาศ ประกาศ
Global announcement Global announcement
Sticky Sticky